วันที่ 18 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลสำราญดำเนินการจัดประชุมสภาเทศบาลตำบลสำราญ สมัยสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี พ.ศ. 2566 ดังนี้
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
เรื่อง เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบโอนเงินงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
เรื่อง พิจารณาให้ความเห็นชอบ (ร่าง) เทศบัญญัติเทศบาลตำบลสำราญ เรื่อง การควบคุมกิจการที่เป็นอันตรายต่อสุขภาพ พ.ศ. 2558 แก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 1)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
เรื่อง พิจารณาให้ความเห็นชอบ (ร่าง) เทศบัญญัติเทศบาลตำบลสำราญ เรื่อง ตลาด พ.ศ. 2558 แก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 1)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
เรื่อง พิจารณาให้ความเห็นชอบ (ร่าง) เทศบัญญัติเทศบาลตำบลสำราญ เรื่อง การกำจัดสิ่งปฏิกูลและมูลฝอย พ.ศ. 2558 แก้ไขเพิ่มเติม (ฉบับที่ 1)
ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสำราญ