เทศบาลตำบลสำราญ นำโดย
นางจุฑามาศ คำอ้อ หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล
นางสาวกนกอร พรมชาติ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
นายศักดิ์ชาย สุสิลา หัวหน้าฝ่ายแบบแผนและก่อสร้าง
นางเสาวลักษณ์ นกทวี นักวิชาการส่งเสริมการเกษตร
พร้อมพนักงานเทศบาล/และพนักงานจ้าง เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ดูแล บำรุง รักษาถนนโครงการ ๑ จังหวัด ๑ ถนนเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ในวันพุธที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๖ ณ บริเวณสนามหน้าห้างโลตัสยโสธร และพื้นที่พัฒนา ณ ถนนแจ้งสนิท (ฝั่งห้างโลตัส ยโสธร) ระยะทางตั้งแต่สี่แยกวิทยาลัยเทคนิคยโสธรถึงตลาดนัดคลองถม เพื่อให้เป็นไปตามแนวทางการจัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในโอกาสวันสำคัญของชาติไทยของ จังหวัดยโสธร
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1679-225x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1682-225x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1685-225x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/34971-300x135.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/240601-300x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3577-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3582-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3610-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3613-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_3620-300x200.jpg)