วันที่ ๒๓ ตุลาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๓๐ น. เทศบาลตำบลสำราญ นำโดย
นายสมยศ ศรีวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นายประศาสตร์ อุ่นใจ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ บริเวณพระบรมราชานุสาวรีย์ หน้าศาลากลางจังหวัดยโสธร
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311908260_5912121415499464_6860059679058056487_n-300x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0963-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0989-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_0996-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1015-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1016-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1024-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1027-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1030-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/DSC_1041-300x199.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/312183576_5912122725499333_8220830141766749414_n-225x300.jpg)