วันที่ 19 ตุลาคม 2565 เวลา 09.30 น. เทศบาลตำบลสำราญ นำโดย
นายสมยศ ศรีวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นายณัฐนันท์ ไชยวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นายประศาสตร์ อุ่นใจ ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นายเมธัส ศรีวิเศษ เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล , หัวหน้าส่วนราชการ , พนักงานเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลสำราญ ดำเนินการจัดกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ โดยจัดกิจกรรมการทำความสะอาดบริเวณสระใหญ่บ้านสำราญ ตำบลสำราญ อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร เพื่อดำเนินการจัดเตรียมพื้นที่ในการจัดโครงการประเพณีลอยกระทง ประจำปี 2565
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0313-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/45113-300x169.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/45151-300x169.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/45152-300x169.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/213868-300x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0284-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/9358-225x300.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0285-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0292-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_0293-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/S__15753225-225x300.jpg)