วันที่ 4 ตุลาคม 2565 นายเมธัส ศรีวิเศษ เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ พร้อมด้วยนางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล นำเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยพร้อมผู้นำชุมชน ลงพื้นที่รับฟังปัญหาและหาทางแก้ไขช่วยเหลือประชาชนกรณีน้ำท่วมขังถนนภายในหมู่บ้านเชียงหวาง หมู่ที่ 9 ตำบลสำราญ อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2022/10/360589-225x300.jpg)