วันที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลสำราญ โดยนายไพโรจน์ โคตรสมบัติ นายกเทศมนตรีตำบลสำราญ มอบหมายให้
นายสมยศ ศรีวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ นางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างเทศบาล พนักงานจ้างเหมาบริการ ดำเนินการจัดประชุมประจำเดือน เพื่อปรึกษาหารือการปฏิบัติราชการ รับฟังปัญหาและข้อเสนอแนะในการปฏิบัติงานของพนักงานเจ้าหน้าที่ และเสนอข้อปฏิบัติราชการของพนักงานเจ้าหน้าที่ ณ หอประชุมอเนกประสงค์เทศบาลตำบลสำราญ
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6158-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6160-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6164-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6174-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6175-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6182-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_6183-300x200.jpg)