เทศบาลตำบลสำราญขอเชิญชวน พ่อแม่ พี่น้องชาวตำบลสำราญนำบุตรหลานของท่าน เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2567 / ข่าวประชาสัมพันธ์ / By รัตนา คำนนท์ เทศบาลตำบลสำราญขอเชิญชวน พ่อแม่ พี่น้องชาวตำบลสำราญนำบุตรหลานของท่าน เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ. 2567 ลุ้นรางวัลจักรยานจำนวนหลายคัน กิจกรรมเสริมสร้างการเรียนรู้ต่างๆ กิจกรรมนันทนาการตามซุ้มต่างๆ กิจกรรมลุ้นของรางวัลอีกมากมาย แจกฟรี !! ไอศรีม ขนม และอาหารอีกมากมาย ในวันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567 ตั้งแต่เวลา 08.00 น. เป็นต้นไป ณ หอประชุมอเนกประสงค์เทศบาลตำบลสำราญ