วันที่ 20 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. เทศบาลตำบลสำราญ โดยนายไพโรจน์ โคตรสมบัติ นายกเทศมนตรีตำบลสำราญ มอบหมายให้นางสาวฉัตรารัตน์ ภูดอนตอง เลขานุการนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล พนักงานจ้างเทศบาล ดำเนินการจัดกิจกรรมวันรักต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2566 ซึ่งเป็นวันคล้ายวันพระราชสมภพของสมเด็จพระศรีนครินทราบนมราชชนนีเป็นวันบำรุงรักษาต้นไม้ประจำปีของชาติ ณ บริเวณสำนักงานเทศบาลตำบลสำราญ
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/110489_0-300x225.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/128488-300x169.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9922-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9933-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9945-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9954-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9963-300x200.jpg)