วันที่ 25 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. เทศบาลตำบลสำราญ โดยนายไพโรจน์ โคตรสมบัติ นายกเทศมนตรีตำบลสำราญ มอบหมายให้
นายสมยศ ศรีวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างเทศบาล พนักงานจ้างเหมาบริการ ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ บริเวณเสาธงหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลสำราญ
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9330-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9332-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9333-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9334-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9335-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9337-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9339-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9341-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_9343-300x200.jpg)