เมื่อวันที่ 28 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. เทศบาลตำบลสำราญ โดยนายไพโรจน์ โคตรสมบัติมอบหมายให้
นายสมยศ ศรีวิเศษ รองนายกเทศมนตรีตำบลสำราญ
นายณัฐนันท์ ไชยวิเศษ รองนายกเทศนตรีตำบลสำราญ
นางสาวนริศรา อุตอามาตย์ ปลัดเทศบาล พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างเทศบาล พนักงานจ้างเหมาบริการ ดำเนินการจัดกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ณ บริเวณเสาธงหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลสำราญ และได้ดำเนินการจัดประชุมประจำเดือน คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างเทศบาล พนักงานจ้างเหมาบริการ เพื่อปรึกษาหารือการปฏิบัติราชการ รับฟังปัญหาและข้อเสนอแนะในการปฏิบัติงานของพนักงานเจ้าหน้าที่ และเสนอข้อปฏิบัติราชการของพนักงานเจ้าหน้าที่ ณ หอประชุมอเนกประสงค์เทศบาลตำบลสำราญ
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8752-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8755-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8767-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8776-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8770-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8771-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8766-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8774-300x200.jpg)
![](http://www.samran.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_8782-300x200.jpg)